อยากสอบถามเรื่อง Application registry report

อยากสอบถามเรื่อง Application registry report

โพสต์โดย tepma01 » พฤหัสฯ. 01 ส.ค. 2013 11:31 am

ในส่วนของ Application registry report สามารถดูเป็นรายละเอียดของแต่ละเครื่อง แล้วโชว์เป็น Report ได้หรือเปล่าครับ
ถ้าทำได้ ช่วยบอกวิธีตั้งค่าให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
report app.jpg
tepma01

Re: อยากสอบถามเรื่อง Application registry report

โพสต์โดย ball562 » พุธ 29 ต.ค. 2014 9:59 am

สามารถดูได้ครับโดยเข้าไปที่
managed computer > Computer > แล้วเลือกเครื่อง client ที่ต้องการ
เมื่อเลือกเสร็จเรียบร้อยแล้วให้คลิกขวาที่เครื่องที่เลือก > Properties > system info > Applications Registery
เสร็จแล้วเลือก Export file ซึ่งจะสามารถ Save ออกมาได้แต่นามสกุล .CSV อย่างเดียวเท่านั้นครับ
ขออภัยที่ตอบล่าช้านะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ball562

ย้อนกลับไปยัง Kaspersky Security Center 10